Bellingham Public Library yana ba da shirye-shirye masu zuwa ga manya da yara a cikin Afrilu 2023. Ana ba da wuraren kowane shiri, gami da babban ɗakin karatu, Bellis Fair Mall, da kan layi. Don ƙarin bayani, dubaBellinghamPublicLibrary.org. Duk shirye-shiryen kyauta ne.
manyan shirye-shirye
Drop-In-Kleinwaagen
Asabar, Afrilu 1, 12:00 na safe - 3:00 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Zazzage shi don saƙa ta hannu ta amfani da fasahar fiber. Membobin Whatcom Weavers Guild za su kawo ayyuka don nunawa da amsa tambayoyi.
Shirye-shiryen gaggawa a gida
Talata, Afrilu 4, 6:00 na yamma - 6:45 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
A cikin wannan jerin, Ofishin Ofishin Gudanar da Gaggawa na Ma'aikatar Wuta ta Bellingham ya gabatar, mahalarta suna rabawa kuma suna tattauna wani batu na daban kowane wata ciki har da: bayyani na hadurran gida, tushen shirye-shiryen gaggawa, yadda za a fara aikinku na mako biyu, shirin don shekarar, ƙirƙirar tsarin gidan ku da ƙari mai yawa.
Abokan Siyar da Laburare don gudummawar Ranar Laburare
Laraba 5 Afrilu, 10 na safe - 3 na yamma Library Plaza, Zauren Lacca da Ƙananan Lobby, Babban Laburare na Bellingham
A ranar da aka ba da gudummawar ɗakin karatu, abokan ɗakin karatu suna sayar da littattafai daban-daban a ɗakin karatu, a cikin ƙasa da waje a kan tuta. Duk abin da aka samu yana amfana da Laburaren Jama'a na Bellingham.
Coaching-Grundlagen Tech-Coaching
Laraba, Afrilu 5, 12, 19, 26, 2:00 na yamma - 4:00 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Ana buƙatar kafin yin rajista*
Tare da taimakon mataimakan fasaha, ɗakin karatu yana ba da horo ɗaya-ɗaya kan ƙwarewar fasaha na asali. Ana ba da Koyarwar Fasahar Kayan Lantarki a yammacin Laraba.*Wajibi dole ne su yi rajista na zaman rabin sa'a ta hanyar tuntuɓar Taimakon Taimakon a 360-778-7323.
Albarkatun dijital kyauta tare da hanyoyin nishaɗi
Alhamis, Afrilu 6, 13, 20, 27, 10:30 na safe - 12:00 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Goodwill Connect yana ba da taimako tare da albarkatun dijital a cikin al'ummar ku. Nemo taimako don nemo rangwamen sabis ɗin Intanet, cancanta don kwamfutar tafi-da-gidanka kyauta, nemo darussan kwamfuta kyauta, da samun tallafin fasaha na asali. Navigators na Dijital na gida Karen da Raquel za su taimaka muku nemo albarkatu na dijital kyauta ko rahusa. Ƙirƙirar haɗi. Nemo idan kun cancanci samun kwamfutar tafi-da-gidanka da sabis na intanet kyauta.
labari dare daBellingham Storytellers Guild
Juma'a, Afrilu 7, 4:30 na yamma - 5:45 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Maraice na labarai na kowane zamani daga membobin Bellingham Storytellers Guild. Wannan shirin kyauta ne kuma mai dacewa da dangi, kodayake an tsara shi don manyan yara da manya. Ku zo ku ji daɗin fasahar ba da labari. Barka da zuwa.
4H Tech Canjin Masu Yi
Lahadi Afrilu 9, Afrilu 23, 1:30 - 2:30 na yamma SkillShare Space, Bellingham Central Library
4-H'ers yanzu suna koyar da tarurrukan fasaha na dijital don taimakawa mutane samun damar albarkatu masu mahimmanci kuma su koyi dabarun da suke buƙata. Batutuwa na iya haɗawa da amincin intanet na sirri, kafa asusun imel, tushen taron taron bidiyo, neman aiki da albarkatun aiki, kafofin watsa labarun, da alhakin halayen kan layi.
Kawai Sew jerin: jakunkuna a kai!
Litinin, Afrilu 10, 3:00 na yamma - 5:00 na yamma
Laraba, Afrilu 19, 11:00 na safe - 1:00 na rana
Lahadi, Afrilu 30, 1:00 na safe - 3:00 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Haɗa mai koyarwa Susan Witter don sabon kashi a cikin Just Sew jerin a SkillShare. A watan Afrilu, mahalarta za su koyi yadda ake saka jaka a kai. Kuna da rigar da kuke son sawa da aljihu? Ko kuna so ku gwada yin jaka? Kawo tufafinku, tarkacen jaka, akwatin ɗinki ko injin ɗinki idan kuna da ɗaya, da kuma almakashi masu kyau zuwa Babban Laburare na Bellingham. Ana buƙatar kusan rabin mita na kayan tarkace. Malamin yana da na'ura, yadi da yawa da ragowar kayan abinci.
Drop-In DIY Workshop
Talata 11 Afrilu 18 4:30pm - 6:45pm
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Shiga ku yi aiki tare da ƙwararrun ƴan sa kai a Gyara Kyauta na NW don koyon yadda ake gyara kayan gidan ku da suka karye don kada su kasance cikin juji. Lura: Ba za a iya sauke abubuwan da suka lalace ba.
Taron Majalisar Laburare
Talata, Afrilu 18, 3:30 na yamma - 5:00 na yamma
Dakin Karatu, Babban Laburare na Bellingham
Ana gudanar da taron hukumar na yau da kullun a ɗakin karatu a Babban Laburare na Bellingham a ranar Talata na uku na kowane wata. Taron yana farawa da karfe 3:30 na rana. Ana maraba da jama'a don shiga kuma ana ƙarfafa su ziyarci gidan yanar gizon ɗakin karatu don abubuwan da suka faru.Ajandar zama da kunshin.
dokar titi
Asabar, Afrilu 22, 10:30 na safe - 12:30 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Ana buƙatar kafin yin rajista (daga Afrilu 10th)*
Clinic Law Clinic cibiyar shawara ce ta shari'a ta kyauta inda mutane zasu iya yin tambayoyi kuma su sami taimako a cikin shawarwari ɗaya-ɗaya tare da lauyoyin sa kai. An iyakance alƙawura zuwa mintuna 15-20 kuma ana buƙatar rajista.Da fatan za a tuntuɓi Lauyoyin LAW a 360-671-6079, ext. 16 kowww.lawadvocates.orgdon yin rajista.
Bellingham Reading Group
Talata, Afrilu 25, 12:00 na safe - 1:00 na yamma, cikin mutum
Dakin Karatu, Babban Laburare na Bellingham
Bellingham Reads ƙungiyar tattaunawa ce ta manya. Taken watan Afrilu shinetaurari kamar taurariby Nadia Hashimi. Ana samunsa a bugawa, azaman e-book kuma azaman littafin sauti. Ba a buƙatar rajista don saduwa da mutum.
Talata, Afrilu 25, 6:30 na yamma - 7:30 na yamma, kan layi
Ana buƙatar yin rajista don taron kan layi*
Bellingham Reads ƙungiyar tattaunawa ce ta manya. Taken watan Afrilu shinetaurari kamar taurariby Nadia Hashimi. Ana samunsa a bugawa, azaman e-book kuma azaman littafin sauti.* Tuntuɓi Suzanne a scarlson-prandini@cob.org ko 360-778-7236 don yin rajista da karɓar hanyar haɗin Zuƙowa.
taswirar unguwar ku
Talata, Afrilu 25, 6:00 na yamma - 6:45 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Taswirar Al'ummarku shiri ne mai sauƙi na al'umma wanda ke haɗa makwabta don musayar bayanai da haɓaka shirye-shiryen gaggawa da bala'i. Koyon tsari da aiki tare a matsayin al'umma yana ƙarfafa al'ummarmu kuma yana inganta rayuwar mu duka. Malami Greg Hope shine mai kula da Ilimi da Hulda da Jama'a a Ofishin Sabis na Wuta na Bellingham na Gudanar da Gaggawa kuma zai iya ba ku kayan kuma ya nuna muku yadda.
Babban buɗewa na Bellis Fair Branch
Laraba, Afrilu 26, 2:00 na rana - 6:00 na yamma
Bellis Fair Mall, Bellis Fair Pkwy
Laburaren Jama'a na Bellingham na bikin Makon Laburare na Ƙasa tare da yanke kintinkiri da buɗe jama'a na Bellis Fair Branch ranar Laraba 26 ga Afrilu da ƙarfe 2 na yamma. Reshen yana a cikin Bellis Fair Mall, wanda ke cikin Suite 616.
Inganta makamashi don gidan ku
Alhamis, Afrilu 27, 5:30 na yamma - 6:30 na yamma
SkillShare Space, Bellingham Central Library
Manajan Makamashi na Puget Sound, Hunter Hassig, zai jagoranci kwas kan ingancin makamashi, sabunta makamashi da sauran bangarorin inganta gidan ku.
An tsara wannan kwas don masu gida (ko da yake ana maraba da masu haya) waɗanda ke neman hanyoyin da za su rage amfani da makamashin su ta hanyar inganta ingantaccen makamashi. Har ila yau, za ta shafi sauran ayyukan gida da suka shafi makamashi kamar samar da wutar lantarki, daidaita yawan wutar lantarki da makamashi mai sabuntawa ko canza zuwa motar lantarki.
Ana raba shawarwarin ceton makamashi tare da shirye-shirye, ayyuka, da abubuwan ƙarfafawa don taimaka muku da aikin inganta gida na gaba mai alaƙa da makamashi.

Shirye-shiryen yara
Cuentos y cantos / labarai da waƙoƙi
Samstags, 1., 15., 22., 29. April / Asabar, Afrilu 1., 15., 22., 29
10:05 - 10:50 lafiya & 11:05 - 11:50 lafiya
La Sala de Dodson, Biblioteca central de Bellingham / Dodson Room, Bellingham Central Library
Zaman karatun harsuna biyu don yara da masu kula da su/iyalan su. Ji daɗin labarai masu daɗi da waƙoƙi daga Mutanen Espanya zuwa Ingilishi.
Darasi na karatun harshe biyu ga yara da masu kula da su/iyalan su. Ji daɗin labarai masu daɗi da waƙoƙi cikin Mutanen Espanya da Ingilishi.
Ranar Wasan!
Talata, Afrilu 4, 10:00 na safe - 11:30 na safe
Dakin Karatu, Babban Laburare na Bellingham
Ana gayyatar yara masu shekaru 5 zuwa 12 don yin wasannin allo iri-iri a babban ɗakin karatu. Mario Kart kuma zai kasance samuwa ga Nintendo Switch.
Bauteam
Alhamis, 6 ga Afrilu
10:00 daga - 12:00 sannan
Dakin Karatu, Babban Laburare na Bellingham
Yantar da Mai Gine a cikin yara masu shekaru 4 zuwa 12 a Babban Laburare na Bellingham. Ana samar da dukkan kayayyaki da suka hada da Legos, tarkace da sauran su. Duplos da sauran tubalan kuma za su kasance don ƙananan yara.
Gine-gine da ayyukan nishaɗi
Jumma'a, Afrilu 7, 10:00 na safe - 12:00 na yamma
Dakin Karatu, Babban Laburare na Bellingham
Babban Laburare na Bellingham zai sami sana'a iri-iri da kayan gini don ƙirƙira dasu. Nishaɗi ga yara na kowane zamani.
Mini-Labarin-Lokaci
Litinin 10, 17, 24 ga Afrilu
10:05 - 10:35 ba shakka, 10:35 - 11:05 ba shakka, akwai 11:05 - 11:35 ba shakka.
Dodson Room, Bellingham Central Library
Ga yara har zuwa shekaru 3 tare da babban abokin tarayya. Haɗa ma'aikatan ɗakin karatu don sauƙaƙe labarai, waƙoƙi, wasan yatsa, da motsi. Kuyi nishadi.
Laraba 12, 19, 26 ga Afrilu
10:05 - 10:35 ba shakka, 10:35 - 11:05 ba shakka, akwai 11:05 - 11:35 ba shakka.
Dodson Room, Bellingham Central Library
Ga yara har zuwa shekaru 3 tare da babban abokin tarayya. Haɗa ma'aikatan ɗakin karatu don sauƙaƙe labarai, waƙoƙi, wasan yatsa, da motsi. Kuyi nishadi.
Alhamis 13, 20, 27 ga Afrilu
10:05 - 10:35 ba shakka, 10:35 - 11:05 ba shakka, akwai 11:05 - 11:35 ba shakka.
Dodson Room, Bellingham Central Library
Ga yara har zuwa shekaru 3 tare da babban abokin tarayya. Haɗa ma'aikatan ɗakin karatu don sauƙaƙe labarai, waƙoƙi, wasan yatsa, da motsi. Kuyi nishadi.
lokacin baby
Litinin 10, 17, 24 ga Afrilu
3: 00 - 4: 00
Dodson Room, Bellingham Central Library
Don shekarun haihuwa jarirai - watanni 12 tare da babban abokin tarayya. Wakoki, waƙoƙi, tsalle-tsalle, motsi da labarai.** Ana buƙatar yin ajiyar gaba!** Kira 360-778-7200 ko aika imel Bernice abchang@cob.orgdon bayanin rajista.
Jumma'a 14, 21, 28 Afrilu
10:30 na safe - 11:30 na safe
Dodson Room, Bellingham Central Library
Don shekarun haihuwa jarirai - watanni 12 tare da babban abokin tarayya. Wakoki, waƙoƙi, tsalle-tsalle, motsi da labarai.** Ana buƙatar yin ajiyar gaba!** Kira 360-778-7200 ko aika imel Bernice abchang@cob.orgdon bayanin rajista.
lokacin labarin makaranta
Laraba 12, 19, 26 ga Afrilu
12:05 - 12:35
Dodson Room, Bellingham Central Library
Ga yara daga shekaru 3 - 5 tare da abokin tarayya mai girma. Haɗa ma'aikatan ɗakin karatu don nishaɗi tare da labarai, waƙoƙi, wasan yatsa, da motsi.
Lokaci don almara
Alhamis 13, 20, 27 ga Afrilu
2:00 - 2:45
Dodson Room, Bellingham Central Library
Ji daɗin labarai masu daɗi da waƙoƙi don yara masu shekaru 4 zuwa 8 tare da iyalai masu maraba.
labari da wasa
Jumma'a 14, 21, 28 Afrilu
10:05 - 11:05 da 11:30 - 12:30
Dakin Karatu, Babban Laburare na Bellingham
Wannan labari ne da ƙwarewar wasa mai sauƙi don yara masu shekaru 3-5 da manya don kula da su.
Lokacin Pyjama-Labarin-Lokaci
Talata, 25 ga Afrilu
6:15 - 6:45
Dodson Room, Bellingham Central Library
Yara masu shekaru 3-8, 'yan'uwa da dangi ana gayyatar su kawo abubuwan da suka fi so don nishadi, labari mai ban sha'awa mai cike da littattafai, waƙoƙi da magunguna a Babban Laburare na Bellingham. Sanya jammies (pyjamas) idan kuna so.
kiran mai jarida:
Annette Bagley, Daraktan Hulda da Jama'a, Laburaren Jama'a na Bellingham,ambagley@cob.org, 360-778-7206